W3C0M3 T0 B1G 4RUM PR0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
W3C0M3 T0 B1G 4RUM PR0

NGÔI NHÀ THỨ 2

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

I WANT TO CRY BUT I CAN' T

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
puppydethuong
puppydethuong

I WANT TO CRY BUT I CAN' T Empty
Bài gửiTiêu đề: I WANT TO CRY BUT I CAN'' T   I WANT TO CRY BUT I CAN' T Icon_minitimeFri May 22, 2009 8:39 pm

tôi mún khóc lắm nhưng tôi không thể,mà khóc thj làm dc ji cơ chứ !!Không aj hju tuj cả, Ngoài mặt tuj là một đứa nhí nhảnh, hồn nhjn, thjk 8, chẳng bjk pùn( đó là những jì pạn pè nói về tuj ) nhưng bên trong tuj thì ngược laj,chất chứa đầy nỗi pùn , không aj để tuj chia sẻ và cũng không aj hju dc tuj...................................... >_<Vbây jo tuj múm tjm mỗt chỗ nào đó để khóc thét lên nhưng sau khj khóc thj tui sẽ làm ji ................... Sad SadSadSadSadSadSadSadSadSadSadSadSadSad: HÔM NAY SAO PÙN WÁ ZẬY
CHÚC MỘT NGÀY TỐT LÀNH
Thi_Ky
Admin
Admin
Thi_Ky

I WANT TO CRY BUT I CAN' T Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: I WANT TO CRY BUT I CAN' T   I WANT TO CRY BUT I CAN' T Icon_minitimeSun May 24, 2009 10:11 pm

Bạn là ng thik cười the0 bạn bè nhận xét,bạn bè chưa bik trong lòng bạn rất nhìu nỗi bùn thế tại sa0 lại k0 cùng bạn bè chia sẻ chứ ,bấy lâu bạn cười bi h mà chia sẻ thì bạn bè sẽ ngạc nhiên đấy!Bấy lâu ni bạn P hay cười thế mà lại chứa đầy nỗi bùn tr0ng lòng.Nhất định sẽ cùng bạn chia sẻ thoy mà.Mnh chắn chắn 100% ^^
Nice day my 4rum
https://goodlife.forumvi.net

I WANT TO CRY BUT I CAN' T
Trang 1 trong tổng số 1 trang